விஜ­ய­கலா மகேஸ்­வ­ரனின் கனவு இன்று நன­வாகிக் கொண்­டி­ருக்­கின்­றது


வடக்கில் பிர­பா­க­ரனின் சிலை அமைக்­கப்­பட வேண்­டு­மென்ற விஜ­ய­கலா மகேஸ்­வ­ரனின் கனவு இன்று நன­வாகிக் கொண்­டி­ருக்­கின்­றது. வடக்­கி­லி­ருந்து இன்று சிங்­க­ள­வர்கள் வெளியேற்­றப்­ப­டு­கின்­றனர் எனத் தெரி­வித்த பிய­கம சுசில தேரர், தூங்கிக் கொண்­டி­ருக்கும் சிங்கத்தை தட்­டி­யெ­ழுப்ப வேண்டாம் என நான் அர­சுக்கு எச்­ச­ரிக்கை விடுக்­கிறேன் என்றும் தெரி­வித்தார்.

பிட்­ட­கொட்டே பாகொட வீதியில் தூய்­மை­யான ஹெல உறு­ம­யவின் ஊட­க­வி­ய­லாளர் மாநாட்டில் உரை­யாற்றும் போதே அதன் ஆலோ­சகர் பிய­கம சுசில தேரர் இவ்­வாறு தெரிவித்தார்.

தேரர் இங்கு மேலும் உரை­யாற்­று­கையில், வடக்­கி­லுள்ள ஹசாக காமினி என்ற நாட்­டுக்­காக உயிர் நீத்த சிங்­கள இளைஞனின் சிலை உடைக்­கப்­பட வேண்டும். இரா­ணுவ நினைவுச் சின்னங்கள் அப்­பு­றப்­ப­டுத்­தப்­பட வேண்டும். இதன் மூலம் தேசிய நல்­லி­ண க்கம் ஏற்­­டுத்தப்பட வேண்டும் என நல்­லாட்­சிக்­காக குரல் கொடுத்த பௌத்த குருமார் மற்றும் சிவில் அமைப்பினர் இன்று வடக்கில் பிர­பா­க­ரனின் சிலை நிறுவ வேண் டும் என்ற கனவை நனவாக்­கு­வ­தற்­காக அங்­கி­ருந்து சிங்­க­ள­வர்கள் வெளி­யேற்­ற­ப்பட வேண்டும் என்கின்றனர்.

நாக விகா­ரைக்குப் போகும் சிங்­க­ள­வர்கள் தாக்­கப்­ப­டு­கின்­றனர். இது தொடர்பில் நல்லாட்சிக்கு குரல் கொடுத்­த­வர்கள் சொல்லும் பதில் என்ன? இதுவா நல்­லாட்சி? ஜனவரி 8ஆம் திகதி வெளி­நாட்டு சதி­கா­ரர்கள் மஹிந்த ராஜ­ப­க் ஷவின் வெற்­றியை தடுத்­தார்கள் இன்று மஹிந்­தவின் வெற்­றியை ஜனா­தி­பதி மைத்­தி­ரி­பால தடுத்­துள்ளார்.

வடக்­கி­லி­ருந்து சிங்­க­ள­வர்கள் வெளி­யேற்­றப்­ப­டு­கின்­றனர். ஆனால் அதனை வெளி யில் தெரி­யாமல் அரசு மூடி மறைக்­கின்­றது. நாய்க்கு கல்­ல­டித்தால் அது குரைக்கும் சிங்­கத்­திற்கு கல்­ல­டித்தால் அது சீறும் எனவே தூங்கிக் கொண்டிருக்கும் சிங்கத்தை தட்டி யெழுப்ப வேண்டாம் எழுப்பினால் விளைவுகள் விபரீதமாகும். இந்த ஆட்சியை முன்னெடுக்க இடமளிக்க மாட்டோம் என்றும் தேரர் தெரிவித்தார்.(vk)